Change background image

Diễn đàn học sinh trường THPT Lộc Thái - Lộc Ninh - Bình Phước

Mới nhất
Hướng dẫn
Thông báo
Tin tức
Sự kiện
Góp ý
Chức năng
Phòng học
Qkhu 8!
GameOff
GameOn
Game mini
Clip
Ảnh
ẢnhMember
Thư viện
Giải trí
Radio
Khoảng lặng
Cuộc sống
Kiến thức
Căntin
Shop Online
Thủ thuật
Tiêu đềTạo chủ đềGửi cuốiChuyên mụcBìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài từ lần truy cập trước
Bài bạn đã tham gia thảo luận
Bài chưa ai trả lời

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

31/8/2011, 22:51
Al
Al

Level 18

Gửi Khách viếng thăm,
Diễn đàn hslocthai.org được lập ra nhằm mục đích tạo một nơi để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm, học tập, lưu giữ kỉ niệm cho các bạn đã từng hoặc đang là học sinh của trường THPT Lộc Thái chúng ta.
Diễn đàn bắt đầu xây dựng từ đầu tháng 5/2011, đến nay đã qua 3 tháng, diễn đàn tỏ ra hoạt động không mấy hiệu quả, riêng mình nhận thấy diễn đàn có những khuyết điểm sau:
_Chưa làm tốt mục đích: Giao lưu, chia sẻ, học hỏi, lưu giữ.
_Ban quản trị hoạt động không hiệu quả, còn nhiều lỗi nhưng không phát hiện để khắc phục kịp thời.
_Không có kế hoạch cụ thể để quảng bá trang web đến với các bạn học sinh và cựu học sinh của trường.
_Số lượng bài viết còn ít và không đáp ứng được nhu cầu của người đọc.
Vì thế mình mong nhận được sự đóng góp ý kiến của các bạn về một hướng đi đúng đắn, về một sự thay đổi cần thiết nào đó để phát triển diễn đàn, trở thành một mái trường THPT Lộc Thái Online cho tất cả những ai đang hoặc từng là học trò của trường THPT Lộc Thái ngoài đời.
Thân!!!
http://www.hslocthai.org

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Al
Trả lời nhanh
30/10/2011, 17:38

Trạng nguyên

uh! đúng rùi! mình phải có kế hoack cụ thể để quảng bá trang web đến với các bạn học sinh và cựu học sinh của trường. thàng lập đội ngũ marketing chuyên nghiêp! chọn người đị em huấn kuyeenj cho hehe

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà cậuchủ
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất