Change background image

Diễn đàn học sinh trường THPT Lộc Thái - Lộc Ninh - Bình Phước

Mới nhất
Hướng dẫn
Thông báo
Tin tức
Sự kiện
Góp ý
Chức năng
Phòng học
Qkhu 8!
GameOff
GameOn
Game mini
Clip
Ảnh
ẢnhMember
Thư viện
Giải trí
Radio
Khoảng lặng
Cuộc sống
Kiến thức
Căntin
Shop Online
Thủ thuật
Tiêu đềTạo chủ đềGửi cuốiChuyên mụcBìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài từ lần truy cập trước
Bài bạn đã tham gia thảo luận
Bài chưa ai trả lời

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

29/5/2011, 15:34
fobi
fobi

Level 11

Tôi luôn quan niệm: bạn thân là người luôn có mặt khi ta buồn, là người luôn chia sẻ cùng ta, là người hiểu ta, chấp nhập ta....
Thế nhưng, những người bạn được tôi trân trọng nhất ấy lại ko nghĩ vậy. Đối với tôi thì dù trong hoàn cảnh, môi trg nào thì tôi vẫn luôn quan tâm đến bạn nhưng với bạn thì hình như ko như vậy,khi hoà mình vào môi trường mới thì bạn dần xa tôi. bạn làm cho tôi buồn mà bạn đâu có biết..tôi ước rằng thời gian có thể quay lại để tôi có thể cùng bạn đi chơi , đi ăn uống,shopping và hằng đêm có thể nhắn cả trăm tin nhắn để tám với nhau. nhưng...ước củng chỉ là ước mà thôi hiện thực vẩn là hiện thực và tôi củng chỉ một mình mà thôi.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà fobi
Trả lời nhanh
30/5/2011, 19:56
kaipa
kaipa

Level 13

tam su buon nua!................................................

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kaipa
Trả lời nhanh
31/5/2011, 20:08
Ng_Trang
Ng_Trang

Level 12

[color=darkblue]ban than la` cuoi khj ban vui wan tam chja xe khj ban kan` doi theo tung` buoc chan cua ban,ko phai ban than la` c ua rieng mih`,tjh` ban cua py nho pe wa 1 mjh` la phai,t noi xu that ko co muc dich j rieng... dug` uoc tg tro lai de lam j?hay dung` buoc dat ra nhug cau hoi cho ban than mjh`... vi sao vay???[/color]

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Ng_Trang
Trả lời nhanh
31/5/2011, 20:23
Snow
Snow

Level 3

nên tự hỏi mih làm jk sai trc khj trách ng # saj bạn à...

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Snow
Trả lời nhanh
31/5/2011, 20:26
Ng_Trang
Ng_Trang

Level 12

tai sao py co tat ca gjo thi la con xo ko...???

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
1/6/2011, 11:14
fobi
fobi

Level 11

nho?pe la sao..??.. trong khi py het long vi ban..nhung ban lai no?long cung nguoi ban khac gat py, lua doi' py.. dung la truoc khi nhan xet ve 1ai thi cung phai xem lai ban than cua minh xem minh da lam gi ma khien ng khac doi xu? voi minh nhu vay. py da xem xet minh rat ki?..py nghi? py ko lam gj co' loi? voi ban ca?..

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà fobi
Trả lời nhanh
1/6/2011, 12:05
Al
Al

Level 18

hee...
http://www.hslocthai.org

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Al
Trả lời nhanh
1/6/2011, 20:41
Ng_Trang
Ng_Trang

Level 12

py suy nghj ky? lai cau noi nay nha,... py ich ky lam'... neu ko tin py cu' hoi tat ca nhug ai tug` la ban cua py do,xem ho. danh gja the nao cau noi cua t... py tug` co nhug thu ma t co nhug t tu hao rang` den ngay h.nay t van dang kon` no'... ngay` xua luc di hoc nhjn may ban choi voi nhau ma t phat them`.. nhug khi kho' khan thi cac ban toan keu ten t.... nhiu` luc t pun t khoc .... nhg nghi lai cac ban vui thi cug nhu t vui... t luon am tham ben cac ban,du la ban than hay nhug ng ban binh thuong.... den h phut nay` chac chan' ai la thah` vien cua a2 thi` cung ko the wen nho? nay`,... t ko tiep xuc voi py nhieu nhug t nhan thay rag py la 1 ng kho hieu?va... kho' chiu... ai? la` ng co the chieu theo nhug? sn cua py,nhug ng ban ko nhu the dau py ah... moi ng mot tinh cach thi moi thu vi,doi khi cai nhau om xom nhug xong lai om nhau khoc,... hay xog vi` ban di... roi luc do py xe? thay het co don.... chuc py may man'!!

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
2/6/2011, 19:18
kaipa
kaipa

Level 13

dung la thay day chang sai....con gai la loai kho hieu nhat the gioi................ma khong co lai khong dc........moi tuc chu!!!!!!!!

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
3/6/2011, 11:01
Al
Al

Level 18

em không có ý kiến :(

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
6/6/2011, 13:26
kaipa
kaipa

Level 13

dung qua rui y kien gi dc ma y kiẻn!

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
6/6/2011, 14:15
Al
Al

Level 18

t ko chắc là tao pít đúng sai nên t ko có ý kiến

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
22/8/2011, 19:29
Ng_Trang
Ng_Trang

Level 12

t hok nghỉ nình sai nhưng vẫn muốn xin lỗi py..... t đã làm py buồn... xin lỗi nhé!!

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
25/8/2011, 19:12
jin kan
jin kan

Level 12

trang ah. mỗi người có 1 cách suy nghỉ riêng. k thấy py suy nghỉ như vậy củng ko sai. suy nghỉ đó là xuất phát từ bản thân và hoàn cảnh của py... k ko có ý bênh vực ai cả. k chỉ nhận xét chủ quan thôi....
còn theo k bạn thân là khi mình cần người ta sẵn sàng cho và ngược lại...
nhưng đó là suy nghỉ còn theo thực tế bạn thân của k là những người có chung sở thích với k, và tất nhiên đã tiếp súc lâu dài với k....

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà jin kan
Trả lời nhanh

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất