Change background image

Diễn đàn học sinh trường THPT Lộc Thái - Lộc Ninh - Bình Phước

Mới nhất
Hướng dẫn
Thông báo
Tin tức
Sự kiện
Góp ý
Chức năng
Phòng học
Qkhu 8!
GameOff
GameOn
Game mini
Clip
Ảnh
ẢnhMember
Thư viện
Giải trí
Radio
Khoảng lặng
Cuộc sống
Kiến thức
Căntin
Shop Online
Thủ thuật
Tiêu đềTạo chủ đềGửi cuốiChuyên mụcBìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài từ lần truy cập trước
Bài bạn đã tham gia thảo luận
Bài chưa ai trả lời

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

11/11/2011, 19:28
Al
Al

Level 18

Trạng thái thành viên tượng trưng cho tâm trạng, cảm xúc của thành viên trong diễn đàn (Ví dụ: [hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Hanhphuc[hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Codon
[hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Hanhphuc)

Trạng thái mặc định cho tất cả thành viên là [hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Tot
Các bạn có thể cập nhật trạng thái bằng cách click vào tên của chính mình (Tên bạn xuất hiện ở khắp nơi trong forum, nếu không tìm thấy thì lên góc trái đầu trang vào mục Lý lịch)

Đối với những bạn cập nhật trạng thái bằng cách vào mục Lý lịch thì các bạn chỉ đơn giản là chọn biểu tượng trạng thái và Click Chấp nhận.

Với những bạn click vào tên mình, các bạn sẽ được đưa đến trang cá nhân của mình:

[hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Vidu10

Tại đây bạn sẽ tìm thấy biểu tượng trạng thái hiện tại của mình. Rê chuột vào biểu tượng đó, bạn sẽ thấy 1 dấu hiệu 2 mũi tên ngược chiều nhau: [hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Vidu11

Click chuột vào dấu 2 mũi tên đó bạn sẽ thấy xuất hiên danh sách các trạng thái, click chuột vào hình tròn trước trạng thái bạn chọn rồi click vào dấu check ở cuối danh sách tâm trạng: [hướng dẫn]Cập nhật trạng thái của thành viên Vidu12

Khi vào viết bài mới, trạng thái của bạn sẽ hiển thị cùng với một số thông tin khác trong bài viết.
http://www.hslocthai.org

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Al
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất